.
dinhphan
1 ... 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34 ... 96 - bottom
Sau khi hs completed mangot sợ nhất là khám sức khoẻ , vì theo quan sát thì pv hinh như khg đáng ngại. Hình như khám ở IOM tương đối dễ hơn ở Chợ rẩy , phải vậy khg adinhphan?

239421 top -
@ Anhnhi:

Oh! vợ chồng bạn lấy đàm xong chưa? Cảm ơn bạn đã chia sẽ với dinhphan.

@ mangot:

Nếu tự tin vào phổi, các bạn nên khám ở IOM. Sẽ không lâm vào tình cãnh "Thà bắt lầm hơn bỏ sót" như dinhphan và nhiều bạn khác.

239422 top -
Cũng còn tùy bạn à ! Em rể mình bị bắt chụp hình phổi 3 lần, cuối cùng bs giới thiệu sang Chợ Rẫy thử đàm.

@dinhphan : Ngày mai mình và ox sang Chợ Rẫy để họ xếp lịch hẹn. Ox mình còn bị khám tim mạch nữa.

239427 top -
Nhà mangot lại có 3 nam nhưng hết 2 đã bị sẹo ở phổi , còn 1 thì lại bệnh suyễn từ nhỏ nên phổi cũng không trong , cũng bắt đầu ưống nước dừa và lá thưốc dòi , thật lo lắng anh ạ !

239429 top -
@ Anhnhi:

Gia đình bạn khám ở IOM à?
6g30 sáng, dinhphan phải có mặt ở CR để lấy đàm. Hy vọng gặp bạn.

239443 top -
@ dinhphan : Cho mình san sẻ một chút buồn với anh nghe. Thôi thì trời kêu ai nấy dạ vậy anh dinhphan nhé. Cứ nghĩ lại chuyện "Tái Ông Thất Mã" thì sẽ nhẹ lòng hơn phải không anh. Ăn thêm một cái Tết tại VN lại càng hay. "BIẾT ĐÂU ĐƯỢC"
Hihi.

239476 top -
@ tran1402:

dinhphan cảm ơn bạn tran1402 đã vào chia sẽ.
Có nhiều người thân ở Mỹ đang trông, nên dinhphan khá là buồn khi thời gian bị kéo dài thêm hai tháng.
Hy vọng như bạn nói "Tái ông thất mã".

239484 top -
@ dinhphan

Gia đình mình ngày 29/11 cũng phải lên "thớt" lo lắng lắm anh dinhphan à! Nhưng nghĩ đến phần ,đến số lại thấy an lòng. Phó mặc cho trời chứ biết làm sao hơn bii giờ , Phải không anh? Mong tất cả ACE mình sớm về đến đích. GOOD LUCK.

239494 top -

Cảm ơn anh dinhphan, MeoMup sẽ chờ anh qua... để lấy đồ!

239555 top -
@Anh Dinhphan:

Mình nghĩ cũng ko có sao đâu. Ráng giữ sức khoẻ nha anh!

Chúc anh vạn sự như ý!

239556 top -
dinhphan cảm ơn longelvis.

239561 top -
@ Dinhphan:

Em xin san sẽ nỗi buồn cùng anh. Kết quả test cuối cùng không có gì đâu và anh tiếp tục sẽ có niềm vui mà tiến bước. Nhe anh!

Ngồi ở quán Cafe cùng với các ACE mà không thấy anh đến ... rất lo lắng cho anh, tụi em muốn làm anh vui và quên đi lo lắng ưu phiền vì anh có gương mặt hiền và tính tình luôn trìu mến.

239645 top -
@dinhphan
Anh nên đổi nick là dinhdam đi nha

Nhìn tướng mạo của anh với chulambi mà chulambi còn bị thử đàm.còn anh ko bị thì chắc là ông bác sỉ xài bằng dzổm rồi ha ha ha.

sorry anh nhé vui chơi 1 tý cho quên buồn phiền thôi anh ạ

Hơn ai hết mình luôn biết mình thế nào mà. cho thử đàm thì cũng tốt thôi. càng yên trí với sức khoẻ của mình anh nhỉ.
Qua đây họ cũng đang gởi thư gọi em đem phim phổi cho họ xem lại nhưng em cũng chưa đi được. nghi ngờ thì họ sẽ cho mình uống thuốc ngừa miễn phí.
Đừng lo lắng nhiều làm gì cho tổn thọ. cứ từ từ rồi sẽ ổn thôi mà.
chúc anh mọi sự an bình

239650 top -

Chúc anh dinhphan gặp nhiều may mắn.

239652 top -

Chúc Anh gặp nhiều may mắn... Anh đừng lo nghĩ nhiều qua lại đoá ra bịnh khác thì khổ... Anh có rảnh trưa nay đi ưống cafe với mấy đứa em của Anh nhé... mong gặp Anh...

239683 top -
dinhphan
1 ... 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34 ... 96

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update
PayPal về email:
thuquy.vietditru@gmail.com

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*Lãnh Sự Quán bước đầu trở lại xử lý Hồ sơ Thị thực Định cư, bắt đầu từ Thứ Hai ngày 29/6/2020. Xem thông tin chi tiết

Image
Image